Nafasi za kazi Kitui

Nafasi mpya za kazi katika kaunti ya Kitui, zinazosasishwa kila siku: serikali ya kaunti, mashirika yasiyo ya kiserikali na kampuni binafsi.

Read this page in English

Hakuna nafasi zilizo wazi hapa kwa sasa. Nafasi mpya huongezwa kila siku.

Vidokezo kabla ya kutuma maombi

  • Soma tangazo lote: nambari ya kumbukumbu, nyaraka zinazohitajika na tarehe ya mwisho.
  • Kwa kazi za serikali na kaunti, andaa vyeti vya kibali mapema: KRA, HELB, CRB, cheti cha tabia njema na EACC.
  • Tuma CV inayolingana na tangazo. KaziMatch hukagua kama unafaa bila malipo.
  • Usilipe pesa ili kuomba kazi. KaziMatch haitozi ada yoyote ya kuomba kazi.

Vyeti vya kibali (Kiingereza) →Muundo wa CV (Kiingereza) →